Summoner Trinity
สิงหาคม 19, 2019, 05:38:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ย้ายแล้วจ้าไปรวมกันที่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/viewforum.php?f=47

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา Chat เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ;Dแบบนี้น่าจาดีนะ <มาดูๆ> ;D  (อ่าน 3213 ครั้ง)
~•Shadow_Men•~
Player

« เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 01:58:24 PM »

อยากให้มีแบบว่า
1)การ์ดเยอะๆแบบ Sommoner ครับ เพื่อเพิ่มความหลากหลายในการเล่น
2)จัดแข่งบ่อยๆและโปรโหมดเยอะๆเพราะบางคนที่เล่น Sommoner ยังไม่รู้จักเลย
3)แจกโปรโมหลังแข่งครับ ยิงฟันยิ้ม
4)มีการ์ดขายเปนซองเช่นเดียวกับ Sommoner ครับ
5)ควรหาอารายที่แตกต่างจาก Sommoner บ้างเพราะตอนนี้เหนว่ามานจาคล้าย
    Sommoner เกินไปแล้วอ่าครับ จุมพิต เด๋วมานจาไม่แปลกใหม่

6)เกี่ยวกับเรื่องราคาอ่าครับ พวกเพื่อนๆผมหันมาเล่น Sommoner Trinity ก็เพราะ
   คิดว่ามานจาถูกกว่าtrinityเจงๆอ่ะครับ เศร้า

เรื่องจิ้บจ้อยแค่นี้คิดว่าพวกพี่ๆทำได้อยู่แล้วครับผม ยิงฟันยิ้ม ถ้าเหนสมควร ขอบคุณครับ

By ~•Shadow_Men•~

www.summonertrinity.com

เล่นกันอย่างสนุกนะครับ แฟร์ๆ
~•Shadow_Men•~
Player

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 02:07:36 PM »

ผิดๆ
6)เกี่ยวกับเรื่องราคาอ่าครับ พวกเพื่อนๆผมหันมาเล่น Sommoner Trinity ก็เพราะ
   คิดว่ามานจาถูกกว่าSommonerเจงๆอ่ะครับ

www.summonertrinity.com

เล่นกันอย่างสนุกนะครับ แฟร์ๆ
Altarboy
Player

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 03:46:27 PM »

แบบซองมีอยู่แล้วล่ะครับออกมาแต่Preconก็ยังไงอยู่ส่วนการแข่งดูข้างล่างนี่เลยครับ

วันอาทิตย์ที่ 21 มกราคมนี้ ที่ร้าน Heaven Light มาบุญครองชั้น 7 เวลา 14.00 น.
ค่าสมัคร 20 บาท หรือซื้อพรีคอน Trinity แข่งฟรีเลยครับ

รูปแบบการแข่งเป็นแบบ Buddy นะครับ
( คือ มี Seal ในสนาม 2 ตัว สำรอง 1 ตัว ใคร Seal หมดสภาพก่อน 2 ตัว ถือว่าแพ้
   Seal card ใส่ได้ แบบละ 2 ใบ จั่วครั้งละ 2 ใบ mp3 )

มีรางวัลเป็นการ์ดโปรโม Trinity แจกให้ผู้ที่ได้รางวัลอันดับ 1-3
ใครอยากรู้ว่าจะเป็นใบใด เก่งแค่ไหน มาลุ้นกันในงาน

ใครสนใจ เชิญเข้าร่วมแข่งเลยครับ

ข้อความนี้Copyมาจากกระทู้ของคุณ McChampมาครับ

ส่วนของความแตกต่างก็มีอยู่แล้วนี่ครับ  มีdf card  กับ atk card Summonerธรรมดาไม่เห็นมีเลย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม 
๐DarK~KnighT๐
Player

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2007, 06:52:41 PM »

แล้วซองเห็นว่าเค้าจะออกแล้วนะคับ

ประมาณ 20 บาท 8 ใบ อ่ะนะ ถ้าผมจำไม่ผิด
Player

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2007, 06:53:42 PM »

แต่การ์ดเยอะไปก็ไม่ค่อยดีนะ

เปิดซองมาแล้วเด๋วของเหลือใช้เยอะอะ

อีกอย่างเยอะไปแล้วเด๋วงง
Altarboy
Player

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 03:28:00 PM »

แต่การ์ดเยอะไปก็ไม่ค่อยดีนะ

เปิดซองมาแล้วเด๋วของเหลือใช้เยอะอะ

อีกอย่างเยอะไปแล้วเด๋วงง

เยอะไม่เป็นไรครับขออย่าให้มีกฏงงๆมาก็แล้วกันอิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Player

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 09:04:33 PM »

เอางั้นเลยหรอคับ
หน้า: [1]
  พิมพ์